9/4 Class
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9/4 Class

Welcome to this forum

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

The think of me in live of me(những suy nghĩ của tôi trong cuộc sống của mình)

Go down 
Tác giảThông điệp
Tiamy

Tiamy

The think of me in live of me(những suy nghĩ của tôi trong cuộc sống của mình) Empty
Bài gửiTiêu đề: The think of me in live of me(những suy nghĩ của tôi trong cuộc sống của mình)   The think of me in live of me(những suy nghĩ của tôi trong cuộc sống của mình) I_icon_minitimeTue Apr 19, 2011 8:47 am

Tóm tắt đây là câu chuyện có thật kể về một cậu bé từ nhỏ đã quen sống trong nhung lụa rất nghịch ngợm và ngang bướng nhưng rồi một ngày nọ gia đình cậu ấy tan rã vì một lý do nào đó,và rồi cậu ấy đã không được sống chung với cha mẹ mình nữa,không được quấn trong nhung lụa ngày nào và cũng không còn tình yêu thương ấm áp của cha mẹ mình nữa,buộc lòng cha mẹ cậu phải gửi cậu cho một người bà trong dòng họ nuôi hộ thế là cậu ấy đã thay đổi thành một người mới bắt đầu học nhưng đường học quá gian nan bắt buộc cậu ấy phải ra đường đời và thế rồi cuộc đời cậu cứ như chong chóng xoay mải không yên đến tận bây giờ.(Đây chỉ là phần giới thiệu còn truyện tuj sẽ viết sao) Wink cheers cheers cheers

The think of me in live of me(những suy nghĩ của tôi trong cuộc sống của mình)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nhat kj'.................
» Chi mong lop minh co the hoa nhap(hay vao ma suy nghi)
» hay nhưng sến hehe
» hahaha po tay lun dua nao hok doc se hoi han suot cuoc doi
» Nghị luận tác phẩm Bếp lửa - Mở hàng box Văn