9/4 Class
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9/4 Class

Welcome to this forum

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Người đẹp của 4rum(chưa từng ai để mắt tới)

Go down 
Tác giảThông điệp
Tiamy

Tiamy

Người đẹp của 4rum(chưa từng ai để mắt tới) Empty
Bài gửiTiêu đề: Người đẹp của 4rum(chưa từng ai để mắt tới)   Người đẹp của 4rum(chưa từng ai để mắt tới) I_icon_minitimeThu Aug 12, 2010 8:18 am

Có trong số thành viên của 4rum các bạn sẽ không thể ngờ và nhận ra rằng trong 4rum của chúng ta lại có 1 người đứng đầu về sắc đẹp.
ThứI:đứng đầu về sắc đẹp đó là thành viên mang số thứ tự la số 12 trong 4rum(lan anh) tại sao tui lại nói như vậy tuy tui không thể chèn hình vào đây để cho các bạn chiêm ngưỡng, nhưng chắc hẳn các bạn thành viên 4rum đã từng học chung với LA chắc cũng đã biết về "nhan sắc"của bạn ấy.Bạn ấy có 1 nét đẹp khó diễn tả được nhưng ở đây tui xin nói 1 vài nét thoy,nét đẹp thứ nhất đó la đôi mắt hí(1 mí &hàn quốc) đôi mắt đó đã làm tui nhìn vào và nhớ tới mấy con pig(heo) mà tui từng gặp nhưng nó chỉ khác là đôi mắt ấy "đẹp" và "trong sáng" hơn những con heo kia .
Thư2:nét đẹp cuối cùng của bạn ấy là nụ cười thật "dễ thương"ý tui nói là hàm răng(hô) của bạn ấy thật là ấn tượng khi đập vào mắt người nhìn,tui đã không khỏi mất ngủ mấy đêm liền khi nhìn thấy nét đẹp thứ 2 này của bạn ấy,hàm răng đó cũng là nét đẹp duy nhất làm cho bạn ấy toát lên cá tính khi bạn ấy thể hiện 1 nụ cười lập tức mọi người sẽ nghĩ rằng(ô người con gái bến tre"mỏ cày") chính vì những nét đẹp trên đã khiến cho bạn ấy trở thành người đứng đầu về"sắc đẹp" của 4rum nên các bạn phải biết yêu quí và trân trọng (như 1 con thú cưng) bởi vì bạn ấy chỉ có 1 và duy nhất trên đời này thoy
Tác giả(hoàng phúc tức là(Tiamy đó)hehe) Razz Razz Razz Razz

Người đẹp của 4rum(chưa từng ai để mắt tới)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Người có ảnh hường nhất 4rum
» Người tài năng và giàu có nhất 4rum
» Tiamy gương mặt được iu thix nhất 4rum
» Chiếc ô ngăn đôi_Lan Trinh Idol_Day la bai hat' hay nhat minh tung nghe_
» mỗi người phải đi trên con đường của họ