9/4 Class
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9/4 Class

Welcome to this forum

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Báng kiểm điểm =))

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ÁngMâyĐen
Admin
Admin
ÁngMâyĐen

Báng kiểm điểm =)) Empty
Bài gửiTiêu đề: Báng kiểm điểm =))   Báng kiểm điểm =)) I_icon_minitimeTue May 26, 2009 9:07 pm

Bản Kiểm Điểm
Kính gửi: Cô giáo chủ nhiệm
Đồng kính gửi: Ban giám hiệu nhà trường.
Tên em là L. , học sinh lớp 11A8

Hôm qua em đã vi phạm phải một tội lỗi vô cùng to lớn là đánh bạn cùng lớp. Em xin tường trình lại sự việc như sau: Sáng 4/10/2008 em có đi xe đạp qua bãi gửi xe thì gặp bạn C., bạn ko có tiền nên đã vay em 500 đồng để gửi xe đạp, em liền ko ngại ngần đưa hẳn cho bạn tờ 1000 đồng để gửi xe. Nhưng sau khi bạn ấy gửi xe xong thừa 500 đồng thì ko trả em mà mua kẹo cao su ăn mặc dù em đã dặn gửi xe xong nhớ đưa lại em 500 đồng để em gửi xe. Em ko kiềm chế dc nên đã xông vào đấm bạn 1 cái vào bụng, em chỉ định đấm bạn ấy 1 quả cho đỡ tức rồi thôi nhưng bạn C. lại lao vào em định đánh trả nên em buộc lòng phải tự vệ bằng cách lên gối vào mặt bạn, sau đó các bác ở chỗ gửi xe đã can ngăn nên bọn em thôi đánh nhau mà vào lớp. Sự việc cỏn con đó tưởng như chỉ đến đó là kết thúc nhưng giờ ra chơi bạn C. lại dùng những lời lẽ thiếu văn hóa và hẹn em hết h học ra sau trường 'giải quyết' nốt việc này. Tất nhiên, em không phải là 1 người hèn ngát nên đã chấp nhận lời mời đầy thách thức này của bạn.

Giờ tan học, học sinh ùa ra khỏi trường như đàn ong vỡ tổ, ai cũng hân hoan trở về nhà nghỉ ngơi sau 1 ngày học tập căng thẳng mà có ngờ đâu tại đây, chỉ sau ít phút nữa sẽ diễn ra 1 cuộc chiến đấu 1 mất 1 còn giữa 2 ng đàn ông . Chỉ vài phút sau, cả trường đã ko còn bóng hs, yên lặng đến rợn ng. Tầm 5h, ko 1 ánh đèn , ngoài trời tối đen như mực. Gió rít từng cơn lạnh đến thấu xương. Chưa bao h em ở lại trường vào tầm này, ánh sáng le lói từ vầng trăng khuyết phía xa xa đã dẫn đường cho e ra điểm hẹn, những hàng cây mà mọi ngày em vẫn hay ngồi dưới đó với bạn gái h đây trông quái dị khác thường. Nhưng ko gì có thể lay chuyển dc khi 1 ng đàn ông đã quyết định. Bước những bước gấp gáp trên con đường dài và hẹp chạy ngang qua nhà máy bỏ hoang, e ngước mắt nhìn quanh. Bạn C. đã đến đó đợi e, nhưng bạn C. ko đi 1 mình mà dẫn theo 1 ng khác nữa học lớp trên to bằng 2 lần em. E cảm thấy sock thật sự khi biết bạn C. là 1 kẻ như vậy , bạn đã ko đủ dũng khí để đối mặt với em như 2 ng đàn ông mà phải dắt theo ng hỗ trợ, em bực tức vô cùng vì điều đó đã phá vỡ sự thiêng liêng của buổi gặp này.

Chưa đợi em bỏ cặp xuống bạn to lớn kia đã xông đến, em thật sự ko mún ra tay với bạn này nhưng bạn này cứ lao đến trước mặt em, tiện tay em nhặt luôn cục gạch to bằng bàn tay ném vào mặt bạn ấy, bạn ấy vật xuống đấy ko nhúc nhích cũng chẳng nói lấy nửa câu. Vậy là bây h chỉ còn em và C., cuộc chiến of 2 ng đàn ông h mới thực sự bắt đầu. Gió rít từng cơn nghe đến rợn người, em và C, mặt đối mặt, nội lực trổ ra đã đạt đến đỉnh điểm nhưng chưa ai muốn động thủ trước. Chẳng biết bạn C lấy đâu ra 1 ống nước bằng sắt dài 1m để tấn công em, em bình tĩnh dùng thân pháp khoái tuyệt để né tránh. Càng đánh càng hụt nên bạn C. trở nên điên cuồng. Bạn C. nhảy lên cao rồi thuận tay tung ra chiêu 'Thái Sơn Ấp Đỉnh', chiêu này vốn ko phải là tuyệt kĩ trấn áp giang hồ nhưng với nội lực cực kì hùng hậu of C. thì chiêu này trở nên cực kì nguy hiểm. Mặt đỏ bừng bừng, lấy hết sức bình sink vụt mạnh xuống, chiêu nài xuất có thể khiến trời long đất lở. Em vội nhảy lùi ra phía sau nên ko bị thương, mặt đất chỗ cái ống nước chạm xuống thì nát vụn thành ngàn mảnh. Định thần nhìn kĩ lại thì thấy tuy em ko bị thương nhưng cái áo Le'vis giá 135$ của em thì đã ráck 1 vết to tướng. Quá giận dữ em ko kiềm chế dc nhảy thẳng đến chỗ bạn C. tung ra chiêu cuối cùng trong 'Thiên Tàn Cước', bạn C. thấy khí thế vô cùng hùng dũng của e thì thất kinh né sang 1 bên. Quả tật bộ pháp của C. vô cùng ảo diệu, tựa như nước chảy mây trôi nhưng so với 1 ng võ nghệ siu quần như em thì đó chẳng khác nào trò con nít. Vòng ra phía sau, em nắm lấy tay cầm vũ khí của bạn rồi bẻ ngược ra phía sau, có lẽ lúc đó e nghe thấy 1 tiếng crack khá nhỏ, rồi giật lấy cây gậy trong tay bạn C. e tiện tay đập mạnh xuống 1 phát. Nhận thấy bạn nằm dưới đất rên rỉ em vội thu chiêu lại, nhưng quá muộn, chiêu chưa đến nơi nhưng khí kình quá mạnh, bạn C. nảy ng lên 1 cái rồi im hẳn. Nhớ lại lời nói của sư phụ là không bao giờ đánh kẻ đã ngã, em liền để bạn nằm đó rồi đi về nhà cho kịp giờ về ngắm Tăng Thanh Hà trong phim 'Bỗng dưng muốn khóc'.

Tối hôm đó bạn C. dẫn bố đến nhà e đòi nói chuyện, bố e ko thèm tiếp nên em đành miễn cưỡng ra tiếp. 2 bố con bạn C. cứ chửi e xơi xơi, e định giải thik nhưng mỗi lần như vậy bác ấy lại nói 'Im mồm'. Lời nói của Bác văng vẳng trong đầu e: 'Mỗi chúng ta khi sink ra, ai cũng có quyền tự do, quyền dc ngôn luận, quyền dc mưu cầu hạnh phúc', thế mà bố kon thằng vô lại này lại ko cho em nói, như thế là trái với tinh thần của Bác, trái với chính sách của Đảng. Xác định đây là kẻ chống đối lại CM nên e đã ko ngần ngại nện cho cả 2 tên vô lại 1 trận rồi tống ra khỏi cửa. Viết xong BKĐ này em thấy mình hoàn toàn ko có lỗi, e xin rút lại lời nhận lỗi phía trên. Kính mong nhà trường xem xét rõ sự việc này để trả lại sự trong sạch cho e. Tái bút: Bác em là bộ trưởng bộ Giáo dục & đào tạo cũng hoàn toàn đồng tình với việc làm của em, nếu cần các thầy cô có thể gọi điện lên Bộ để xin ý kiến. Vậy đi nha!!!
http://n4class.n-stars.org
vampire

vampire

Báng kiểm điểm =)) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Báng kiểm điểm =))   Báng kiểm điểm =)) I_icon_minitimeTue May 26, 2009 10:14 pm

Anh ban post may' caj' ny `lam` j` dzay????????????? chang? giai? wyet' duoc j` het'
bounce bounce bounce bounce bounce bounce
ÁngMâyĐen
Admin
Admin
ÁngMâyĐen

Báng kiểm điểm =)) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Báng kiểm điểm =))   Báng kiểm điểm =)) I_icon_minitimeWed May 27, 2009 10:30 am

Thấy hay hay post lên chơi chứ giải quyết cái gì đâu
http://n4class.n-stars.org
Sponsored content

Báng kiểm điểm =)) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Báng kiểm điểm =))   Báng kiểm điểm =)) I_icon_minitime

Báng kiểm điểm =))
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lãnh bằng tốt ngiệp nào bà con