9/4 Class
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9/4 Class

Welcome to this forum

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............

Go down 
Cậuchủnhỏ Hero
ÁngMâyĐen
SnowAngel
vampire
leokute
9 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
leokute

leokute

những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. Empty
Bài gửiTiêu đề: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeFri Mar 27, 2009 6:21 pm

B với tư cách là lớp trưởng xin nói một chút xíu về những ng bạn mới của n4class nha.... Very Happy
_Nguyễn Thanh Duy là anh 9 của lớp Very Happy.Duy là một người bạn đem đến cho người khác nhiều nụ cười.. tuy là chửi thề hơi nhiều.hihihi Là 1 ng bạn tốt sẵn sàng giùp bạn bè.. chỉ có điều Duy rất ít chia sẻ cảm xúc với ng khác không biết có phải là do Duy không hề có chuyện buồn không nhỉ?B không biết phải nói thế nào đây ta... Duy là 1 ng bạn mà có lẽ n4class không thể nào quên nếu không còn gặp nhau.Chúng mình mãi nhớ về nụ cười cũng những câu nói bất hủ của Duy.hihihiihih
_Trần Hoàng Nhật Minh là một chàng trai đầy tâm hồn về nghệ thuật.Vẽ cũng đẹp viết chữ cũng đẹp và học văn cũng giỏi nữa.hihihi Minh là ng hòa đồng thix giúp đỡ bạn bè.Nhưng chúng mình vẫn chưa dc 1 lần nào nghe Minh tâm sự về chuyện bùn của mình cả.hihihih Chắc có lẽ vì Minh là ng vui vẻ mà.hihiihi.Làm sao quên dc 1 ng bạn như Minh nhỉ?Cảm ơn vì Minh đã học ở n4class nhé! Smile
_Nguyễn Hoàng Thanh Tú cũng là 1 ng bạn rất tốt và vui vẻ của n4class.Lúc trước khi gặp Tú chúng mình cứ tưởng Tú là 1 ng khó hiểu và lạnh lùng....Nhưng thật ra không phải vậy Tù cũng hòa đồng vui vẻ với bạn bè rất nhiều và Tú cũng như T.Duy va`Minh thường không biểu lộ cảm xúc của mình với mọi ng.Chính vì thế mà chúng mình không thể giúp dc gì.Và nếu n4class có muốn quên Tú thì cũng không thể nào quên dc đâu.hihihi
_Lê Duy 1 kẻ nói rất nhiều nhưng cực kì vui vẻ và hòa đồng với bạn bè.Là 1 ng rất khiến chúng mình ghét bởi những câu nói cực khó ưa ... Nhưng Duy không phải ng xấu.Là 1 ng mang đến cho n4class nhiều trò cười không thể quên....Và chúng mình cũng sẽ mãi nhớ đến Duy nếu không còn gặp lại.
_Lê Việt Kim Ngân là ng tưng tửng nhưng dc cái rất tốt chỉ vì vẻ bề ngoài mà thường bị bạn bè chọc ghẹo.Và cũng có những lúc Ngân đã đem lại cho chúng mình nhiều nụ cười sảng khoái bởi những trò ngoạn ngục của bạn...Nhưng n4class sẽ không bao giờ quên Ngân đâu.hihihi Very Happy
N4class chúng mình rất vui vì đã có những ng bạn mới cực kì dễ thương.Mỗi ng đều có ưu diểm riêng và ưu diểm chung của 5 ng là.....MANG LẠI CHO N4CLASS NHIỀU NỤ CƯỜI THẢ GA KÈM THEO LÀ NHỮNG KỈ NIỆM RẤT RẤT KHÓ QUÊN.Hãy luôn nghĩ đến n4class như n4class luôn nghĩ về các bạn nhé. Smile
cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
HẾT
vampire

vampire

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeSun Mar 29, 2009 11:47 am

chaj`!!!!
Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
ba` BICH nay` noi' the' chang? hoa' ra ten nao` cung~ la` thien than` het' ruj` con` j`!!!
De? tuj sua laj cho ma` con nhe!!!!
- THANH DUY: ten hay noi' bay nhat' lop' tinh' tinh` ki` cuc, hay noi? gian vo co' . Luc' nao` cung~ suy nghi~ nhu 1 ong cu hok chiu mo? long` cho ban be` giup' do~( ich' ky?) . Ruj` ngoai` my' chuyen ny` thi` coj nhu ong? hoan` hao?
-NHAT MINH: ten quang luu dan of lop' . Moi' vo lop' co' 1 nam ( y' chua toi') ma` ong? lam` lop' mun' xap lun ruj`. Quan trong nhat' la` trong may' men moi' tuj ghet' nhat' ong? doa' ( taj ong? ve~ dep hon tuj no`, viet' van cung~ hay hon tuj nua~) -> thay' ghet'
-THANH TU' : ten ny` thi` ngoai` chuyen noi' n` va` de~ ket' than vs moi nguoi` ra thj` han' OK
-LE DUY:hok nhan xet' vj` hok tiep' xuc' n` ..........
- KIM NGAN:khoi? ban` con ny` bi binh chac' ...... but lau lau cng~ dang' yeu . Tru` viec bi binh + u' nu thj` no' lam` ban duoc doa' vj` it' n` chuyen.....

TOM' LAI 1 CAU LA` BON MEN MOI' CUNG~ Y NHU BON MEN CU~ OF LOP MINH` THUJ ( AJ MO` HOK CO' MAT TOT' MAT XAU' CHU'). NEN NOI' CHUNG LA` DUA' NAO` CUNG~ CO' NET' DANG' YEU MO` CUNG~ CO' NET' MUN' DAP HET' . TUY VAY BUT VAN~ RAT' VUI VJ` BON BAY( TUJ MEN MOI' DOA') DA~ THAM GIA 1 CACH' HOK NGAN` NGAI VAO` TAP DOAN` SIEU QUAY N4 BON TAO
cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
leokute

leokute

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeMon Mar 30, 2009 3:41 pm

E quy? bo may` ko dc nhu tui no' nen maj` tuc ha? lam` ji` ma` che may' ban moi' dzu~ dza.Thoi ko hoi noi' zoi' maj` dung` la` ai cung~ co mat tot' mat xau nhung ma` co' cai' nay` ma`bon ban cua? minh` ko = tui ban moi' ne`.la`tui ban moi' hok co' keo kiet nhu tui ban cu~ lol!
SnowAngel

SnowAngel

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeMon Mar 30, 2009 4:34 pm

Hai em nghe anh noi ne
Nhan xet nham~ wa(tui cung cha biet nhan xet sao danh noi dai thui)^_^
thang T.tu:choi dc do nhung ma hoi nhat voi lai hoc cui wa(ghe ba bich noi xau no ba woanh chet)
thang T.duy:mat day kinh vai nhung doi luc dang hoang thi no de so lam doa
thang L.duy: thi nham~ cuc lam gion tren dau nguoi ta xuong khong ah`
thang N.minh:thi giong Ray wa no voi thang truc lam tui noi da ga`
con Ngan tui hok co gi de nhan xet het no la mot con nguoi cuc ki tam thuong nhung khong binh thuong Razz Razz Razz Razz Razz Razz
leokute

leokute

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeMon Mar 30, 2009 4:39 pm

E ku co tin la` bi dap ko ha? cai ji ma` co chuyen ghe o? day ha?Mun' nhan xet' thi` nhan xet ko ai cam' het;' nhung ma` noi' chuyen cho dang` hoang` nghen.... ko kheo' la` an guoc' do' ku.Moi~ ng` co 1 cach' nhin` va` 1 cach' nhan xet rieng va` tui ban doi' xu? voi' B voi' M cung~ khac nhau nen minh` co y' nghi~ kha'c nhau la` phai? ui`. Cool
SnowAngel

SnowAngel

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeMon Mar 30, 2009 4:45 pm

lam gi ma em lop truong vui ve phan ung ghe the (tung la ghe^ co sao dau)
tui khong so bi danh dau
tai vi em dau biet anh la ai dau ma danh Very Happy Very Happy
leokute

leokute

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeMon Mar 30, 2009 4:51 pm

Cai' mat anh ai ma` ko bik chu'.hihihihi Cai anh gia` ma` con` ham vui chu' ai hihhih
SnowAngel

SnowAngel

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeMon Mar 30, 2009 4:54 pm

hi` thang thinh noi tui ra roai` phai hok
chu lam sao ma biet tui dc
Cool Cool Cool voi lai nho luc sang tui noi tui la Thien Than Tuyet
nen suy ra tieng anh la SnowAngel thoi Very Happy Very Happy Very Happy
ÁngMâyĐen
Admin
Admin
ÁngMâyĐen

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeMon Mar 30, 2009 4:57 pm

Làm như ai cũng ngu như mày haha
Tự Bích biết cần gì tao nói Smile
http://n4class.n-stars.org
Cậuchủnhỏ Hero

Cậuchủnhỏ Hero

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeThu Apr 02, 2009 10:52 am

Con đĩ mẹ mày Khải biến thái
Tao chưa đụng tới mày àh
Cái mặt già của mày mà thiên thần tuyết hả
Thật là biến thái bệnh hoạn
KimPossible
Admin
Admin
KimPossible

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeWed Apr 15, 2009 4:50 pm

tụi công nhận thằng Khâm Gìa là biết thái
tự nhiên đặt cái nick đẹp
chọn cái hình đại diện cũang đẹp nhưng không ngờ người xấu hoắc
buồn cười wá
http://my.opera.com/SelenaGomez9740/blog/
DarkNight♀Backetball®

Bài gửiTiêu đề: Tự giới thiệu   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeThu Apr 16, 2009 2:25 pm

Tui tên:Phạm Thuận Phát
Là một thành viên của lớp 9/4.
Tự giới thiệu vậy là được ui
Còn lại tự tìm hiểu đi
DarkNight♀Backetball®

Bài gửiTiêu đề: Ức chế wá   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeThu Apr 16, 2009 2:33 pm

Hai bài phê bình trên là của ai vay ?
Phê bình kiểu đó là coi chừng đó
Người ta mới vô đã hoà đồng với lớp như vậy là được ui chứ muốn gì nữa
Hai người viết bài phê bình trên có thấy là mình vô duyên quá ko ?
Những bạn mơới vô đã làm cho lớp ngày cang vui hơn chứ có chuyện gì khác ko má nói vậy
Người ta ăn nói sao là quyền của hoa mắc mớ gì mà mình xía vào
Thử hai người đó coi lại coi có đúng ko nha rồi hả noi tiếp
KimPossible
Admin
Admin
KimPossible

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeThu Apr 16, 2009 2:43 pm

makeno
http://my.opera.com/SelenaGomez9740/blog/
vampire

vampire

Bài gửiTiêu đề: phan bua   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeThu Apr 16, 2009 11:02 pm

HJ`HJ`... rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit
Ong PHAT nay` lam` j` phan? ung' du~ dzay? . Tuj vs ba` Bich' neu y' kien' dzay cung~ chj? mun' bon ban minh` tot' len thuj chu' bo!!!( Tuy dung' la` co' hoi vo^ duyen 1 teo!!! ^^!!)
SR moi nguoi` nhe !!! neu' su. thuc tuj lam` moi nguoi` bun` !!( con` hok bun` mo` laj cuoi` thj` thuj!!)
be_man89

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeFri Apr 17, 2009 9:16 pm

he he he tang tang tahy nam nay hoc them may chang trai khung voi 1 con girl tung tung cung dzuj ghe heeeee nhat la coa be ha tang tang nua hahahahahahha
be_man89

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeFri Apr 17, 2009 9:18 pm

co them may chang trai khunbg va con girl tung tung cung vuj ghe heeeeee
leokute

leokute

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeMon Apr 20, 2009 5:26 pm

U cong nhan kon Minh va` Khai? cung~ hoi' bi zo zuyen nhung ma` ko can` phai? gian nhu vay dau anh 2 kute hihhhi
vampire

vampire

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeTue Apr 28, 2009 10:50 pm

lau lau moi' nghe ba Bich' noi' 1 cau binh nguoi` chj' ly' lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
leokute

leokute

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeSat May 02, 2009 5:06 pm

Tao giống mày thôi mờ...... Wink
nhokcool
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeSat May 02, 2009 9:38 pm

hai nguoi nhu vay thi thoy lam ban nhu luc truoc di
vay moi vui
moi nguoi hay~ di hoa chi quy' di nhe' Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
vampire

vampire

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeSat May 02, 2009 10:51 pm

ok y' kien' hay tuyet
nhokcool
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeMon May 04, 2009 3:39 pm

y kien hay thi hay bao tui chau` tra` sua~ di neo`
hahahahahaha Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
leokute

leokute

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeTue May 05, 2009 5:01 pm

Vẫn là bạn bình thường nhưng có dc như lúc trước không thì tôi không thể đoán dc.
vampire

vampire

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitimeTue May 05, 2009 6:08 pm

100% la` chang? lam` ban than duoc dau
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............   những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này.............. I_icon_minitime

những người bạn mới của n4class ở nam cuối cấp này..............
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» CHIA TAY CUOI
» moi nguoi co 1 cach nhjn rieng nhung da so la nam nay ai cung chung 1 cach nhjn nhung tang tang co cach nhjn rieng
» Kj~ nie^m. cuc kj` dzui nhon cua n4class na
» nhung bun vuj,jan hon trong lop 9.4
» 1 Ngay vui cuoi nam cua lop 9/4