9/4 Class
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

9/4 Class

Welcome to this forum

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Mua*..............................

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
leokute

leokute

Mua*.............................. Empty
Bài gửiTiêu đề: Mua*..............................   Mua*.............................. I_icon_minitimeThu Mar 19, 2009 7:17 pm

Mot. chieu` mua tren con pho' cu~,chi? minh` em 1 minh` em lang thang tai. noi day` ki? niem xua.Anh dau bik rang` khi xa anh em moi' nhan ra rang` anh wan trong voi' em bik chung` nao`.Co phai? khi quyet dinh de? anh ra di la` em da~ sai, sai that nhiu` dung' khong anh? Gio` day anh dang lam` ji`? Vao` nhung~ chieu` mua nhu the' nay` anh co' nho' den' em khong?Anh co' con` nho' ngay` dau` tien em gap anh cung~ vao` 1 ngay` mua the' nay`, anh da~ den ben em that diu dang`, anh da~ cho em bik the' nao` la` tinh` yeu the' nao` la` hy vong. Nhung anh lai chinh' la` nguoi` cuop' di hy vong do cua? em.That su luc' nay` day em rat' dau, nuoc' mat' cua? em da~ hoa` quyen vao` lan` mua.Tai sao mua da~ dua anh den' ben em nhung mua khong the? lam` anh quay tro? lai voi' em nhu ngay` xua.Anh oi em uoc' ji` gio` nay` anh o? canh em, neu' dc nam' lay' tay anh 1 lan` nua~ em se~ ko buong ra mai~ mai~ ko buong ra........Em da~ sai that roi` anh oi.... khi anh o? ben canh em, em da~ khong bik quy' trong anh de? gio` khi anh buoc' di em lai hoi' han.Em hoi' han tai sao minh` lai ngu ngoc' den' noi? khong chiu noi' rang` em yeu anh... yeu anh rat' nhiu` de? anh co the? hju? dc tinh` cam? cua? em danh` cho anh.Neu' thoi` gian quay tro? lai thi` anh co' chiu ve` ben em khong? hay anh da~ mai~ mai~ quen em roi`.Em muon' bik rat' muon' bik gio` anh dang o? dau dang lam` ji`? va` dang nghi~ ji`.Anh oi hay~ nho' rang` du` xa nhau nhung em van~ nghi~ ve` anh van~ mong anh se~ luon hanh phuc, se~ tim` dc 1 nguoi` tot' hon em va` nguoi`do' se~ bik ton trong anh........Mua oi cam? on mua da~ dua anh den' ben toi ..................
vampire

vampire

Bài gửiTiêu đề: Re: Mua*..............................   Mua*.............................. I_icon_minitimeThu Mar 19, 2009 10:22 pm

anh ah`, em thix mua lam' day'!!!!!!! em yeu caj' cam? giac' tung` giot mua buot' lanh tap' vao` mat. Em co' the? dang tay don' lay' tung` giot mua , de? mat cho mua lam` em lanh ngat' vi` em bit' rang` nhung~ luc' ay' anh se~ nam' lay' tay em , keo' em vao` nha` va` mang' em rang`:"ngoc' ah`!! mun' binh lam' sao?". Anh mang' vay nhung van~ lau kho tung` giot nuoc' vuong tren toc' em de? ruj` nhan ra rang` em dang phong` ma' nhin` anh chj? vj` anh pha' mat' caj' cam? giac' ma` em yeu nhat' ay'.Anh se~ nhe hon len ma' em va` cuoi` voi' em.Nhung~ luc' ay' em yeu ca? anh va` ca? mua nua~!!!!!!!!!!!!

Anh ah`, em ghet' mua lam' day'!!!!!!!!!!!!! Em ghet' caj' ngay` mua anh ra dj _ caj' ngay` ma` em da~ de? nuoc' mat' hoa` voi' tung` giot mua de? co the? lanh ngat' va` ruj` em nhan ra ......anh hok con` ben em nua~!!!!!!!!!! yeu anh n` nhu the' anh co' bit' hok?

Mien` Nam chj? co' 2 mua` _mua & nang' _ het' mua thj` lai nang' but em van~ cu' dau. Em dau de? ruj` em nhan ra rang` em yeu anh va` em yeu mua .....................Em hok bit' phai? lam` cach' nao` de? wen anh but em bit' du` the' nao` em van~ yeu anh
pale pale pale pale pale
ÁngMâyĐen
Admin
Admin
ÁngMâyĐen

Bài gửiTiêu đề: Re: Mua*..............................   Mua*.............................. I_icon_minitimeThu Mar 19, 2009 10:34 pm

Mấy bạn này yêu riết rồi bệnh
Phải học như mình đây này rất ư là ngây thơ lol! lol!
http://n4class.n-stars.org
leokute

leokute

Bài gửiTiêu đề: Re: Mua*..............................   Mua*.............................. I_icon_minitimeFri Mar 20, 2009 6:23 pm

Anh giống như mưa đến nhanh rồi đi cũng nhanh. Anh mang đến cho em nhiều cảm xúc để rồi cướp mất nó đi.Em yêu anh và ghét anh cũng như em yêu mưa và ghét mưa.Mưa rồi sẽ tạnh nhưng tình yêu của em dành cho anh thì mãi mải không bao giờ phai nhạt.Em yêu anh........................
vampire

vampire

Bài gửiTiêu đề: Re: Mua*..............................   Mua*.............................. I_icon_minitimeSat May 16, 2009 11:31 am

Hok yeu anh nua~ em yeu ban em ah` lol! lol! lol!
vampire

vampire

Bài gửiTiêu đề: Re: Mua*..............................   Mua*.............................. I_icon_minitimeSat May 16, 2009 11:54 am

Hom nay troi` hok mua but tuj lai nho' den' 1 ngay` mua ......
Mot ngay` mua cua? bao nhieu nam truoc' ay' nhi? ?????? Ngay` mua hom ay' la` ngay` mua mo` tuj hok the? wen , lan` dau` tien cam? nhan cua? tuj ve` mua hok con` la` su lanh leo~, su hien` hoa` nua~ mo` no' duoc thay bang` 1 cam? giac' nong` am' va` hoi' ha? . Nuoi` ta hoi' ha? vj` su mua se~ la`m ho uot' con` toi ngay` hom doa' hoi' ha? vj` so se~ bo? lo~ mat' nhung~ gioi mua!!!!!!
leokute

leokute

Bài gửiTiêu đề: Re: Mua*..............................   Mua*.............................. I_icon_minitimeSun May 17, 2009 5:42 pm

Cơn mưa dịu dàng đến bên hiên nhà...........
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mua*..............................   Mua*.............................. I_icon_minitime

Mua*..............................
Trang 1 trong tổng số 1 trang